
FOMU YA UTAFITI WA KURIDHIKA ΚWA WATEJΑ (CUSTOMER SATISFACTION SURVEY) 

Ndugu Mteja, 

NEMC inafanya tathmini ya ubora wa huduma zake ili kuboresha utoaji wa huduma kwa wananchi na wadau 
mbalimbali. Tunaomba dakika chache kujaza dodoso hili. Taarifa utakazotoa zitatumika kuboresha huduma na 
zitahifadhiwa kwa siri. Tafadhali jibu kwa uaminifu. Tafiti za kuridhika kwa wateja ni nyenzo muhimu kwa taasisi za 
umma katika kupima ubora wa huduma, uwajibikaji na maboresho ya utoaji huduma.  

BONYEZA LINK HII HAPA CHINI KUJAZA DODOSO HII ILI KUFANIKISHA UTAFITI HUU. 

FOMU YA UTAFITI WA KURIDHIKA KWA WATEJA (CUSTOMER SATISFACTION SURVEY) 

https://forms.gle/iG2RoHNjCo81QrTL7 

 

https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSe9751YejKKG_ogeygoGDTU2VqcZc97QbgOkHGXY84OYKgTZg/viewform
https://forms.gle/iG2RoHNjCo81QrTL7

